| Tên thương hiệu: | Cleanote |
| Số mẫu: | 60ml/100ml |
| MOQ: | 3600 Bottles |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 650,000 Bottles Per Month |
| Tên sản phẩm | Xịt mũi nước muối sinh lý |
| Loại | Xịt mũi |
| Thể tích | 60 ml / 100 ml |
| Dung tích | 60 ml (Dành cho trẻ em từ 3 tuổi trở lên) |
| Thời hạn sử dụng | 12 tháng sau khi mở nắp |
| Ngày hết hạn | 3 năm kể từ ngày sản xuất |
| Tần suất | Khi cần thiết, tối đa vài lần mỗi ngày |
| Nhóm tuổi | Phù hợp với mọi lứa tuổi |
| Đặc điểm | Sảng khoái! Dịu nhẹ! |
| Hướng dẫn bảo quản | Bảo quản ở nhiệt độ phòng, tránh ánh nắng trực tiếp |