| Tên thương hiệu: | Cleanote |
| Số mẫu: | 60ml/100ml |
| MOQ: | 3600 Bottles |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 650,000 Bottles Per Month |
| Tên sản phẩm | Xịt Mũi Nước Muối (Xịt Mũi Nước Muối Đẳng Trương, Xịt Mũi Nước Muối Vô Trùng FDA Hoa Kỳ, Xịt Mũi Nước Biển) |
|---|---|
| Thể tích | 60 ml / 100 ml |
| Dung tích | 60ml (Dành cho trẻ em từ 3 tuổi trở lên) |
| Tần suất | Khi cần thiết, lên đến vài lần mỗi ngày |
| Hướng dẫn bảo quản | Bảo quản ở nhiệt độ phòng, tránh ánh nắng trực tiếp |
| Thành phần hoạt tính | Dung dịch nước muối vô trùng |
| Nhóm tuổi | Phù hợp với mọi lứa tuổi |
| Thông tin an toàn | Không chứa thuốc, an toàn khi sử dụng thường xuyên |
| Thời hạn sử dụng | 12 tháng sau khi mở nắp |
| Ngày hết hạn | 3 năm kể từ ngày sản xuất |