| ชื่อแบรนด์: | Cleanote |
| เลขรุ่น: | 60ml/100ml |
| ขั้นต่ำ: | 3600 Bottles |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 650,000 Bottles Per Month |
| ชื่อสินค้า | สเปรย์จมูกเกลือ |
| ประเภท | สเปรย์จมูก |
| ปริมาณ | 60 ml / 100 ml |
| ความจุ | 60 ml (สําหรับเด็กอายุ 3 ปีขึ้นไป) |
| อายุการใช้ | 12 เดือนหลังจากเปิด |
| วันหมดอายุ | 3 ปี นับจากวันผลิต |
| ความถี่ | ตาม ความ จําเป็น ถึง หลาย ครั้ง ต่อ วัน |
| กลุ่มอายุ | เหมาะ สําหรับ ทุก อายุ |
| ลักษณะ | สบายใจนะ |
| คําแนะนําการเก็บรักษา | เก็บไว้ที่อุณหภูมิห้อง ห่างจากแสงแดดตรง |